Manyan litattafai 3 na Hiromi Kawakami

Adabin mata na Jafananci a halin yanzu yana da wurare masu ƙarfi guda biyu waɗanda ke fitar da littattafan su a duk faɗin duniya tare da labarin vitola wanda ya haɗu da yanayin Jafananci mai natsuwa tare da bincika hanyoyin adabin Yammacin yanzu.

Na farko shine Yoshimoto Banana, na biyu shine Hiromi kawakami. Umurnin yana canzawa daidai gwargwado, tunda duka biyun suna buga adabi mai tashi sama tare da wannan fara'a na É“arna na duniyoyin biyu, na fitowar rana da na faÉ—uwar rana, a matsayin nasarar almara ta astronomical game da irin waÉ—annan al'adu daban-daban.

Gano marubucin Hiromi ya taso, kamar yadda yake faruwa a wasu lokuta da yawa, daga abin da ba a zata ba. Wane ne kuma wanda ba shi da wannan halin na rubuta labarai ko labarai.

Ma'anar ita ce lokacin da Hiromi ya ɗan ci gaba kuma ya gama tattara tarihin Kamisama "Allah" wanda ya duba cikin wanzuwar daga alamomin japan na Japan, a ƙarshe yana nuna duniyar almara mai sauƙin magana amma mai iya tsokanar farkawa. motsin zuciyar da ke farawa daga abin ban mamaki amma ƙarshe yana magance batutuwan yanzu a cikin sautin sha'awa.

Wannan shine yadda Hiromi Kawakami ta sami matsayinta a cikin adabi, a ƙarshe ta watsar da koyarwa a fagen da ta yi nisa a matsayin ilimin halitta don shigar da labari mafi inganci a cikin littafin.

Manyan littattafan Hiromi Kawakami 3 mafi kyau

Sama tana shuɗi, ƙasa fari ce

A cikin wannan saukin sauƙaƙan, a cikin wannan ikon yin ba da labari ga rhythm da sihirin sihirin rayuwar yau da kullun (gami da ƙwaƙwalwarmu ta juyo zuwa wancan lokacin ta zama inuwa), wannan labari ya zama aikin marubucin marubucin.

Hakikanin gaskiya, gano labarin a matsayin wata hanya ta ɗaukaka mahimman bayanan rayuwa kamar ƙauna. Tsukiko mace ce mai kusan shekaru talatin kuma wacce mahimman kayanta da alama sun shiga cikin mummunan yanayi. Har sai ya hadu da wani tsohon malamin Jafananci.

Sannan taron yana tsammanin cikakken mai da hankali kan haruffa, akan hanyoyin soyayyarsu, tare da ajiye duk wani É“angaren rayuwarsu.

Mutum ne mai koyo, ita mace ce ta zamani wacce a bayyane take tuna koyarwar malamin ta. Amma tsakanin su biyun akwai sarari na musamman, na kusanci ta kowane fanni, mai zurfi.

Halayen halittu ne masu haske biyu ta rayuwarsu muke tafiya tare da tafin kafa amma ba ƙaramar niyyar isa ga wannan ilimin kasancewa da matuƙar ƙimar soyayya a matsayin so da tsari, a matsayin buƙata da tushe.

Sama tana shuɗi, ƙasa fari ce

Wani abu da ke haskakawa kamar teku

Hanyoyin sadarwa daga duniyar samarin Jafananci. Yin watsi da su, da tumɓuke su, girmama kakannin Japan na kakanni da buƙatar ƙetare wasu haruffan da aka bari ga ƙaddararsu.

Littafin labari mai ban sha'awa don ganin duniya daga wasu marasa galihu da mantuwa har da nasu. Midori Edo ba ruwansa da matashin Yammacin Turai. Yana goyan bayan nauyin duniyarsa akan kafadunsa amma yana ɗaukar ƙaddararsa ta mutuwa.

Mahaifiyarsa Aiko ba za ta iya ba da gudummawa kaÉ—an daga gare shi daga jin daÉ—in yin watsi da shi ba. Kuma idan hakan bai wadatar ba, kakarta Masako ta gama tsara abubuwan da ba su kai ba.

Tare da Midori muna samun abokai kamar Hanada, waÉ—anda ba su gamsu da wannan mummunan rayuwa da suka yi rayuwa a cikin unguwar da ke kewaye da bala'i.

Wani abu da ke haskakawa kamar teku

Malam Nakano da matan

Ko ta yaya, Hiromi Kawakami yana da ikon farkawa, daga ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan tunani mai ƙarfi na rashin adalci, jin kaɗaici, hangen nesa kan keɓewa wanda za a iya bayyana shi cikin tattaunawa.

Hitomi yana zuwa aiki a cikin kayan gargajiya amma da gaske an gabatar da shi ga dangi na musamman wanda mahaifin Nakano yayi aiki daban da yadda yake wa'azi. Inda wani ma'aikaci, Takeo, ya kulla alaƙa ta musamman da Hitomi.

Baƙon 'yar'uwar, Masayo, ta zama abin birgewa ga Hitomi, wanda daga hulɗar mu muke jin daɗin jin daɗin ɗan adam irin na Japan ...

Ya bambanta da kantin kayan gargajiya yana tsammanin tare da Jafananci wanda ke farkar da na zamani, duk haruffan an dakatar da su a cikin limbo wanda ke ba da makirci don cika kowane yanayi da abubuwan jin daÉ—i.

Malam Nakano da matan
5 / 5 - (9 kuri'u)

3 comments on "Littattafai 3 mafi kyawun Hiromi Kawakami"

  1. Kyawawan bayanin yanayin haruffa da yanayin da suke faruwa a cikin su, ba su da wata siffa ta tatsuniya, duk abin da aka ruwaito a cikin Malam Nakano da mata, mai karatu yana ganinsa a matsayin gaske, na gaske, mai sauki da zurfi. Komai yana faruwa a dabi'a, kamar ita kanta rayuwa. Littafi ne da ake yawan tunawa da shi.

    amsar

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.