Mafi kyawun litattafai na sirri masu tayar da hankali

mafi kyawun litattafan asiri

Salo iri -iri shine mafi mahimmancin adabi wanda zamu iya tunanin sa. Tun da labari ya zama labari, enigmatic a matsayin tushen makirci yana tsawanta a kusan kowane labari. Fiye da haka la'akari da cewa ɗayan mafi kyawun litattafan farko shine mafi kyawun labari a cikin lambar ...

Ci gaba karatu

5 mafi kyawun littattafai na manyan Javier Sierra

Littattafai na Javier Sierra

Magana game da Javier Sierra Yana nufin shigar da mafi kyawun abin da aka yi a Spain. Wannan marubucin daga Teruel ya zama babban mai siyar da littattafansa a Spain da duk faɗin duniya. duk littattafan Javier Sierra suna ba da waccan lissafin lissafin manyan ayyukan asiri, tare da ban sha'awa…

Ci gaba karatu

Mafi kyawun litattafai 5 na ƙwararren Matilde Asensi

Matilde Asensi littattafai

Marubucin da ya fi siyarwa mafi kyawun inganci a Spain shine Matilde Asensi. Sabbin muryoyi masu ƙarfi irin na Dolores Redondo Suna gabatowa wannan wuri na girmamawa na marubucin Alicante, amma har yanzu suna da doguwar tafiya don isa gare ta. A cikin dogon aikinsa, ta hanyar sana'a, jigo da adadin…

Ci gaba karatu

Littattafan da za ku karanta kafin ku mutu

Mafi kyawun littattafai a tarihi

Wane lakabi ya fi wannan? Wani abu haske, haske, sibilantly pretentious. Kafin mutuwa, a, mafi kyawun sa'o'i kaɗan kafin a saurare shi. A lokacin ne za ku ɗauki jerin littattafanku masu mahimmanci kuma ku ketare mafi kyawun mai siyar da Belén Esteban, wanda ke rufe da'irar karatun rayuwar ku… (abin wasa ne, macabre ɗaya ne ...

Ci gaba karatu

Littattafai 3 mafi kyau na ƙwararren Harlan Coben

Harlan Coben Littattafai

Sanarwa ga baƙi ta hanyar Netflix don "marasa laifi." A'a, ban zaɓi wannan littafin Harlan Coben ba. Wanda wataƙila labari ne mai daɗi saboda akwai abubuwan da suka fi kyau ... Mai girma marubutan Amurka tare da tushen Yahudawa an kammala su ta manyan hazikai daga Philip Roth zuwa Isaac Asimov, ...

Ci gaba karatu

3 mafi kyawun littattafai na Agatha Christie

Littattafai na Agatha Christie

Akwai zukatan gata waɗanda ke da ikon shirya makirci dubu ɗaya da ɗaya tare da asirin su daidai ba tare da ɓarna ko gajiyawa ba. Ba makawa a nuna shi Agatha Christie a matsayinta na sarauniyar masu bincike, wacce daga baya ta koma litattafan laifuka, masu ban sha'awa da sauransu. Ita kadai, kuma ba tare da babban taimakon kowa ba ...

Ci gaba karatu

Haihuwar Babu Mace, ta Franck Bouysse

Haihuwar babu mace

Rayuwar Yesu Kiristi ita ce wannan babban labari mai ban tsoro na farko daga ra'ayin ɗan adam da aka yi cikinsa "sihiri" ta wurin. Sai kawai cewa akwai haruffa a cikin yanayi mara kyau. Mafi muni fiye da rashin ƙasa shine rashin ƙasa. Halittu sun zo duniya mai alamar kaddara ta kawar da su, daga…

Ci gaba karatu

Trojan Dokin 12. Baitalami

Belen. Trojan dokin 12

Don Juan José Benítez ya san yadda ake jefa fisto kamar ba kowa. Jerin Horse ɗin sa na Trojan ya cancanci ingantacciyar hankali a cikin abu, tsari, da tallace-tallace. Gaskiya da almara sun haɗa sarkar da ba za a iya raba su ba wacce ke motsawa tare da kowane sashe kamar rawan DNA da ke alamar makomar juyawa. Y…

Ci gaba karatu

Alaska Sanders ta Joel Dicker

Alaska Sanders ta Joel Dicker

A cikin jerin Harry Quebert, wanda aka rufe tare da wannan shari'ar Alaska Sanders, akwai ma'auni na diabolical, matsala (Na fahimci cewa musamman ga marubucin kansa). Domin a cikin littattafai guda uku makircin shari'o'in da za a bincika sun kasance tare da wannan hangen nesa na marubuci, Marcus Goldman, wanda…

Ci gaba karatu

Tawada Mai Tausayi, na Patrick Modiano

Tawada mai tausayi na Patrick Modiano

A cikin bashi marar ƙarewa har zuwa karni na XNUMX. Wani lokaci da ake ƙara ɗaukar manyan labarai yayin da muke tafiya cikin lokaci, Modiano ya jagorance mu ta hanyar makircin da ke sake haifar da wannan ra'ayi mai ban sha'awa na al'ada. A cikin ra'ayin yiwuwar alamar da za mu iya, ko ...

Ci gaba karatu

Alamar Gicciye ta Glenn Cooper

Alamar Gicciye ta Glenn Cooper

An daɗe da ci karo da wani labari game da ƙiyayya ta Kirista da koyaushe ke nuni ga allahntaka a matsayin abin tunawa da waɗanda Allah ya zaɓa. Don haka yana da kyau a nuna wannan makircin cewa a yau ya gano wani sabon shari'ar tsarkakewa mai tsarki, zaɓi ...

Ci gaba karatu