3 mafi kyawun littattafai na Alfredo Bryce Echenique

El Marubucin Peruvian Alfredo Bryce Echenique shi marubuci ne marar misaltuwa, mai binciken nufin mutum, na dalilan samuwar, madubin da kowane mai karatu zai iya gamawa da gano tunaninsa. Me yasaMuhawarar muhawara ta Bryce Echenique, wacce ke gudana kamar mayafin haske a duk littattafan sa, shine kadaici, a cikin kowane ɗayan damar ta da yawa.

Kadaici na iya zama abin tunawa da tunani, ko kuma yana iya zama bita na sirri, nadama da laifi, har ma yana iya zama juyewa zuwa addu'o'i. Hakanan ana iya amfani da kadaici kawai a cikin nishaɗin ƙwaƙwalwar ajiya don avatars na yau da kullun waɗanda ke rufe abin da ke da mahimmanci.

Kuma duka karatu da rubutu aiki ne na bangaskiya cikin kaɗaici azaman ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfa don kanku, inda zaku iya kashe tunanin ku kuma canza kanku cikin manyan haruffa dalla -dalla waɗanda aka zayyana daga ciki godiya ga alƙalamin marubucin wannan marubucin.

Manyan litattafan da aka ba da shawarar 3 na Alfredo Bryce Echenique

Fursunonin dare

A wane lokaci ne soyayya dama? Wanene ke cin gajiyar wanene, Max ko Ornella? A bayyane yake Ornella wacce a cikin abubuwan da take yi tun daga rayuwar Max zuwa wasu rayuka kuma ta sake komawa Max shine wanda ke cin moriya, wanda ke bautar da ran Max don amfanin kamfanin sa da kafadarsa a shirye don yin kuka.

Amma a gefe guda yana iya zama Max, wanda ya san kansa ya sha kashi ta rayuwa wanda ke cin moriyar Ornella, wanda ke kawo masa aƙalla wani digo na ƙanshin rayuwa na baya. Duk sauran abin rashin bacci ne ga Max.

Tsoronsa na dare shine ainihin firgita lamirinsa ya ƙuduri aniyar sake gurɓata rayuwarsa ta banza. Kasance mai yiwuwa, a ƙarshe Ornella ya ƙare har ya ɓace kuma duk abin da ke sabo shine inuwa, tsawaita bacci wanda ke hana hutu na halitta wanda za a iya duba rayuwa mai daɗi.

Daga cikin duk waɗanda suka rage, gami da wasu sabbin ƙauna mai saurin wucewa, babu wanda zai san yadda za a bi sa'o'insu na kadaici.

Fursunonin dare

Lambun masoyina

Soyayya, lokacin da aka kunna ta a cikin wannan bazuwar roulette wanda ya ƙare haɗa kan balagagge mace da ƙaramin yaro, koyaushe yana da ma'ana mai ban mamaki tsakanin mahaifa da mai lalata.

Sannan wani irin ra'ayi na jinsi mai taushi ya taso kuma cewa, irin wannan jirgin sama na daidaito ko ma kaskanci na mutum dangane da mace sau ɗaya a kwance, ba koyaushe yake son mafi yawan koma -baya da lamirin uba ba.

Amma Carlitos yana ƙaunar Natalia kuma sauran ba su da mahimmanci a gare su, ko ma idan sun yi hakan, ba zai taɓa shawo kan sha’awarsa ba. Dukansu mutane ne masu arziki daga garin Lima a cikin 50s kuma duka biyun suna tsere wa ɗora ɗabi'a a ɓangarorin biyu, na rashin sani da na wadatar kai.

Tsakanin su biyun akwai barkewar zamantakewa na yau da kullun wanda ke ƙin ɗan bambanci kaɗan, mai rarrabuwar kai kamar barazana ... Mafi kyawun duka shine marubucin ya more nishaɗi a cikin ɓarna na ɗabi'a na waɗanda ke tuhuma da ɗaukaka ƙari idan ya yiwu ɗaukaka ta jiki da ɗabi'a. na wannan soyayyar mara kunya wacce ke rayar da ɗayan kuma ta tayar da ɗayan zuwa rayuwa.

Tonsillitis na Tarzan

Haka ne, tsohon tsohon Bryce Echenique shi ma ya shiga cikin kanun labaran wasu daga cikin litattafansa ta hanya mai ban sha'awa. Kuma duk da haka abu mai mahimmanci, bayan taken da zai iya hidima don tasirin gani na farko da yawan fassarori, shine asalin asalin.

Wannan labari ne mai kyau wanda Tarzan ya kasance ido kawai, labari ne tsakanin haruffa biyu, barkwanci na waɗanda za su iya zama maɓallan soyayya da aka ɓoye a ɓangarorin masoya.

Domin wannan labari labarin soyayya ne. Nisan nesa shine mantawa har gwargwadon yadda mutum ya mika wuya gare shi a matsayin uzurin mantawa, babu wani abu. Kawai "soyayyar acrobat" ce ke iya motsawa cikin shekaru daga taron farko a Rome a 1963 zuwa fiye da shekaru talatin daga baya.

A halin yanzu wasu jiki zuwa jiki, haka ma, haruffa, furci, labaru da gogewa a kusa da safarar baƙon soyayyarsa da duniyar Latin Amurka.

Muryar Fernanda, mai son mace ba shakka, tana ɗaukar littafin gaba ɗaya, tana fesa ta da abubuwan burgewa da kuma furta bayyanannun hanyoyin ta na ganin duniya, duniyar da, bisa ga ruhin ta, ta yi mata ƙanƙanta.

Sauran shawarwarin littattafan Alfredo Bryce Echenique…

Rayuwar ƙari game da Martín Romaña

A ƙarƙashin rinjayar Hemingway, Martín Romaña ya bar Peru zuwa Paris, amma babu wani abu kamar a cikin littattafan Arewacin Amirka. Martín ya zo a fadin duniyar da ke fama da concierges da karkatattun karnuka, ya auri mayaƙan matsananci hagu kuma yayi ƙoƙari, ba tare da sa'a da yawa ba, ya zama abin koyi na juyin juya hali, yayin da tare da jin daɗi ya rubuta littafinsa game da Latin Amurkawa waɗanda suka tsira a cikin «Haske zuwa wanda aka narkar da kai”.

5 / 5 - (6 kuri'u)