Yaro da Karensa a Ƙarshen Duniya, na CA Fletcher

Labarai post-apocalyptic a koyaushe suna haifar da ɓangarori biyu na yuwuwar halakarwa gaba ɗaya da bege na sake haihuwa. A wannan yanayin, Fletcher ya kuma zana zane -zane na yau da kullun wanda ke fayyace yadda aka kai wannan baƙon abu inda waɗanda suka tsira ke kula da sake gina duniyarsu a tsakanin kurma na abin da aka bari, wanda bala'i na wannan lokacin ya binne shi.

Mahangar waɗanda suka tsira da sa'a suna cikin wannan yanayin da aka bayar CA Fletcher, wannan kyakkyawar hangen nesa, wajibi ne don kwanakin nan. Domin abu ɗaya ne don sake haifar da bala'i lokacin da duk muka rayu a cikin wannan lokacin ba tare da wata barazanar cutar da ta juya komai ba.

Siffar farawa, wanda ke tasowa a lokuta da yawa yayin rashin jituwa ta yanzu, wannan tashi ta gaba wacce duniya ke motsawa, ta bayyana kamar makamai tare da duniyarmu, wanda mun yi farin ciki da tashin bamabamai kamar maƙiyi don lanƙwasa.

Ana iya tuhumar lamarin da butulci. Amma kar a yaudare ku, a bayan almara akwai zato na laifi, kaffarar zunubai da ke taruwa a cikin mu saboda bayyananniyar rashin iya gyara juyin halitta wanda aka nuna da buri maimakon ta ma'auni ... Ko ta yaya, bari mu karanta almarar kimiyya da kyawawan dabi'u. Kamar yadda ba kasafai yake faruwa a cikin wannan nau'in ba.

Sunana Grey. Ban taba zuwa makaranta ba. Ban taɓa samun abokai ba kuma a rayuwata gaba ɗaya ban sadu da isassun mutane don yin wasan ƙwallon ƙafa ba. Iyayena sun gaya min cewa duniya ta cika da mutane a da, kafin ta zama babu kowa. Amma ba mu taɓa jin mun kaɗaita a tsibirinmu ba. Muna da juna, kuma muna da karnukanmu.

Sai barawo ya zo. Littafin labari da aka zaɓa a matsayin ɗayan mafi kyawun labarun almara na kimiyya na 2019 bisa ga Kirkus Reviews. Labari tare da salon Hanyar amma tare da fatan taɓawa.

Yanzu zaku iya siyan "Yaro da Karensa a Ƙarshen Duniya", na CA Fletcher, anan:

Yaro da karensa a karshen duniya
LITTAFIN CLICK
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.