Matata Kaunata ta Samantha Downing

Matata Kaunata ta Samantha Downing

A lokuta da dama, wadanda aka fara yaudara a cikin mafi muni, da kuma wadanda ba a san su ba, su ne dangin wanda ya kashe. Kuma almara ya kula a lokuta daban-daban don sa mu sami wannan ra'ayi na rashin tunani. Don shiga zurfi, komai yakan zo mana daga hangen nesa…

Ci gaba karatu

Purgatory, na Jon Sistiaga

Purgatory, na Jon Sistiaga

Yana yiwuwa cewa mafi munin ba jahannama ba ne kuma cewa sama ba ta da kyau. Lokacin da shakka, Purgatory na iya samun ɗan komai ga waɗanda ba su ƙare yanke shawara ba. Wani abu na sha'awar da ba zai yiwu ba ko tsoro mai tsanani; na sha'awa mara fata...

Ci gaba karatu

Birnin Rayayyun, ta Nicola Lagioia

Birnin Rayayyun, ta Nicola Lagioia

Saukowa makwabcin ba zato ba tsammani. Likitocin Jekyll wadanda watakila har yanzu basu san su Mr Hyde ba. Kuma cewa lokacin da suke, ba wai an sami wani sauyi ba. Zai zama saboda wannan tsohuwar maganar da za ta iya sa fatarku ta tsaya a ƙarshe "Ni mutum ne kuma babu wani baƙon mutum a gare ni", saboda ...

Ci gaba karatu

Wasan Karshe, na JD Barker

Novel "Wasan Karshe" na JD Barker

Littafi Mai-Tsarki ya riga ya nuna shi a cikin wannan furucin "Qui amat periculum, in illo peribet". Wani abu makamancin haka duk mai son haɗari yana ƙarewa a hannunsa (fassara kyauta ta hanyar). Amma faɗuwar tana da cewa ban san mece ce cuta ba. Musamman don bisa ga wane hali ne ko gwargwadon abin da…

Ci gaba karatu

Ranakun da Muka Rasu, ta Lorena Franco

Novel "Kwanakin da suka rage", na Lorena Franco

Hanya mai ba da shawara ta gabatowa kirgawa. Kowane ajali yana da ƙarewar sa kuma ƙarshen rayuwa yana nutsar da mu cikin waɗancan ruwayen ruɗani na sufanci, na addini ko kuma kawai mahimmin tsoron da ke nuna kwanakinmu. Rayuwa tana ƙoƙarin tafiya ba tare da lura da mai girbin girbi ba. Domin mutuwa...

Ci gaba karatu

Dokar Wolves, ta Stefano de Bellis

labari Dokar Wolves

Zai kasance ga Luperca, irin karnukan da suka shayar da Romulus da Remus. Ma'anar ita ce tatsuniyar da ba za a iya jujjuyawa ba ta dace daidai da wani ɓangare na hangen nesa na Daular Roma a matsayin al'adar da ba za a iya jurewa ba amma tsari, tare da ilhamar rayuwa har ma da dawwama. Saboda babu wata wayewa ...

Ci gaba karatu

Premonition, daga Rosa Blasco

Rubuce -rubucen Novel, daga Rosa Blasco

Tun lokacin da Cassandra da sihirinta na duhu waɗanda ba wanda ya yi imani da su, tsoro shine kawai abin faɗakarwa a gaban mafi ƙarancin makoma nan gaba. Labarun mata da yawa an rubuta su a kusa da tunanin wannan tunanin ko na shida. Domin sune wadanda a tarihi suke jin dadin hakan ...

Ci gaba karatu

Lokacin Gafara na John Grisham

Lokaci don Gafara, daga John Grisham

Jihar Mississippi ta ba da mafaka irin wannan baƙar fata na Amurka mai wayewa. Kuma John Grisham yana da shi a cikin hangen nesan sa don zurfafa zurfafa sabani tsakanin ɗabi'ar sassaucin ra'ayi na Yammacin Turai da har yanzu mafaka mai ƙarfi kamar wannan jihar kudancin ...

Ci gaba karatu

Billy Summers daga Stephen King

Billy Summers daga Stephen King

Lokacin Stephen King mayar da hankali, daga take na littafinsa kuma a fili, a kan wani hali, za mu iya ɗaure mu kujera bel domin akwai masu lankwasa. Ba wai za mu sami watakila mafi kyawun littafinsa ba (ko watakila eh). Abin da ke bayyane shi ne cewa za mu ji daɗi ...

Ci gaba karatu

Farkawar Bidi'a, ta Robert Harris

Farkawar Bidi'a, ta Robert Harris

Lokaci koyaushe yana zuwa lokacin da kowane mai ba da labari na ƙagaggun tarihin ya ƙare don magance mai ban sha'awa na rana tare da ƙarin shakku saboda yanayin duhu na lokutan nesa. Robert Harris ba zai zama banda ba. A cikin al'umma inda imani da akida suka kore ...

Ci gaba karatu

Babu wanda ke adawa da kowa, ta Juan Bonilla

Novel nobody against kowa

Dole ne ya gajiya don sake kunna labari. Ko da kasancewa ɗaya Juan Bonilla. Yakamata ya zama wani abu kamar tunanin cewa asalin ya ɓace kuma yakamata a fara shi daga karce, tare da bayanan tunanin mutum da tsarin rubutun ya ɓace a cikin cikakkun bayanai. Duk da haka kuma ...

Ci gaba karatu

Farfesa, na John Katzenbach

Farfesa, na John Katzenbach

Akwai wani abu game da tsofaffi, masu ritaya, gwauraye, kadaici da dawowa daga duk abin da ke fallasa su ga duniyar maƙiya tare da ɓangaren adabin da ba za a iya musantawa ba. Musamman a cikin bangarorin shakku waɗanda ke nuna wannan sararin da ke barazanar wanda ke ƙara mamaye sararin samaniya tsakanin ƙofar ...

Ci gaba karatu