Ayyukan ruwa, na Eva G. Saenz de Urturi

littafin-bukukuwa-na-ruwa

An fito da sashi na biyu na "Silence of the White City" wanda aka dade ana jira kuma gaskiyar ita ce ba ta bata kunya ba. Mai kisan gilla mai ban mamaki a cikin wannan kashi -kashi yana bin ƙa'idodin Mutuwar Sau Uku, al'adar farawa ta Celtic a cikin inuwar duk aikace -aikacen ...

Ci gaba karatu

An rubuta shi cikin Ruwa, na Paula Hawkins

littafin-rubuce-cikin-ruwa

Nasara babban tasirin "Yarinyar akan Jirgin", Paula Hawkins ta dawo tare da sabon ƙarfi don gaya mana wani labari mai tayar da hankali. Kowane kyakkyawan mai ban sha'awa na tunani dole ne ya kasance farkon farawa tsakanin littafin laifi da baƙin cikin wasan kwaikwayo. Lokacin da Nel Abbott, 'yar'uwar Jules, ta mutu ...

Ci gaba karatu

Rushewa, ta Carlos Del Amor

littafin - makirci

Lokacin da na fara karanta wannan labari na yi tunanin zan tsinci kaina a tsakani tsakanin Kulob ɗin Fada na Chuck Palahniuk da fim ɗin Memento. A wata ma'ana, a nan ne harbi ke tafiya. Gaskiya, hasashe, sake gina gaskiya, raunin ƙwaƙwalwar ajiya ... Amma a cikin wannan ...

Ci gaba karatu

Hoton Dorian Gray, na Oscar Wilde

littafin-hoton-na-dorian-launin toka

Shin zanen yana iya nuna ruhun mutumin da aka nuna? Shin mutum zai iya kallon hotonsa kamar madubi ne? Shin madubai na iya zama labaran da ba sa nuna abin da ke gefe ɗaya, a gefen ku? Dorian Grey Ya san amsoshin, masu kyau da marasa kyau.

Yanzu zaku iya siyan Hoton Dorian Gray, gwanin Oscar Wilde, a cikin ɗab'in kwatankwacin kwatankwacin kwanan nan, anan:

Hoton Dorian Gray

Turare, na Patrick Süskind

turare-littafin

Sake gano duniya ƙarƙashin hanci na Jean Baptiste Grenouille Da alama yana da mahimmanci don fahimtar daidaituwa tsakanin nagarta da mugunta na ilimin mu. Neman abubuwan asali tare da hancinsa na dama, Grenouille mara daɗi kuma wanda aka ƙi shi yana jin yana iya haɗawa da alchemy ɗinsa ƙanshin Allah mai ban sha'awa.

Yana mafarkin cewa wata rana, waɗanda suka yi watsi da shi yau za su ƙare a gabansa. Farashin da za a biya don nemo jigon Mahalicci wanda ba zai iya jurewa ba, wanda ke zaune a cikin kowace kyakkyawar mace, a cikin mahaifarsu inda rayuwa ke tsiro, na iya zama mai tsada ko ƙasa da tsada, dangane da tasirin ƙanshin da aka samu ...

Yanzu zaku iya siyan Turare, babban labari na Patrick Süskind, anan:

Turare

Ni ba dodo ba ne, na Carmen Chaparro

littafin-Ni-ba-dodo ba
Ni ba dodo bane
Danna littafin

Farkon wannan littafin shine halin da yake da matukar tayar da hankali ga duk mu iyaye kuma waɗanda ke haɗuwa a cikin wuraren cibiyoyin cin kasuwa inda za mu 'yantar da kanan mu yayin da muke bincika taga kantin.

A cikin wannan ƙyalƙyali wanda kuka rasa gani a cikin sutura, a cikin wasu kayan haɗi na zamani, a cikin sabon talabijin ɗin da kuke jira, ba zato ba tsammani zaku gano cewa ɗanku baya inda kuka gan shi a sakan na biyu da suka gabata. Ƙararrawa tana tashi nan da nan a cikin kwakwalwar ku, tabin hankali yana ba da sanarwar tsananin rudanin sa. Yara suna bayyana, koyaushe suna bayyana.

Amma wani lokacin ba sa yin hakan. Sakanni da mintuna suna wucewa, kuna tafiya cikin manyan hanyoyi masu haske waɗanda aka nannade cikin jin rashin gaskiya. Kuna lura da yadda mutane ke kallon ku kuna motsawa babu kakkautawa. Kuna neman taimako amma ba wanda ya ga ƙaraminku.

Ni ba dodo ba ne ya kai wannan mummunan lokacin inda kuka san wani abu ya faru, kuma da alama babu wani abu mai kyau. Makircin yana ci gaba da ɗimuwa don neman yaron da ya ɓace. The Inspekta Ana Arén, da wani ɗan jarida ya taimaka, nan da nan ya danganta ɓacewar da wata shari'ar, ta Slenderman, wanda ba a san ko ya yi garkuwa da wani yaro ba.

Damuwa shine babban abin mamaki na wani labari mai bincike tare da wannan tinge mai ban mamaki wanda aka ɗauka a cikin asarar yaro. Kusan kula da aikin jarida game da makircin yana taimakawa a cikin wannan azanci, kamar mai karatu zai iya raba abubuwan musamman na shafukan abubuwan da labarin zai gudana.

Zaku iya siyan ni ba dodo bane, sabon novel by Carme Chaparro, nan:

Ni ba dodo bane

Sunan Rose, na Umberto Eco

littafin-sunan-na-tashi

Novel of novels. Wataƙila asalin duk manyan litattafan labari (dangane da adadin shafuka). Makirci wanda ke motsawa tsakanin inuwar rayuwar mahaifa. Inda aka hana ɗan adam fuskokinsa na kirkira, inda ruhi ya ragu zuwa wani nau'in taken kamar "ora et labora", kawai mugunta da ɓarna na ɗan adam na iya fitowa don ɗaukar ragamar ruhin.

Yanzu zaku iya siyan Sunan Rose, labari mai ban mamaki na Umberto Eco, anan:

Sunan fure

Littafin Baltimore, na Joël Dicker

Littafin labari a lokuta daban -daban don gabatar da mu ga makomar mafarkin Ba'amurke na musamman, a cikin salon fim ɗin Kyawun Amurka amma tare da zurfi, baƙar fata da ƙarin faɗaɗa makirci cikin lokaci. Mun fara da sanin Goldman daga Baltimore da Goldman daga dangin Montclair. Baltimore sun bunƙasa fiye da ...

Ci gaba karatu

22/11/63, na Stephen King

littafi-22-11-63

Stephen King Yana gudanar da yadda ya ga dama na mai da kowane labari, ko ta yaya ba zai yiwu ba, ya zama makirci na kusa da ban mamaki. Babban dabararsa ta ta'allaka ne a cikin bayanan martabar haruffa waɗanda tunaninsu da halayensu ya san yadda ake yin namu, komai baƙon abu da / ko macabre suna iya zama. A cikin wannan…

Ci gaba karatu