Mafi kyawun littattafan Josie Silver

Idan akwai salo wanda marubutansa ke samun fitattun hotuna da nasarori masu kyawu, to irin salo ne na soyayya. Daga babbar uwargida Danielle Steel har zuwa haɗawa ta ƙarshe kamar yadda zai iya Elisabet benavent, ɗaruruwan muryoyi suna ƙara nasarorin da ke gudana kamar wutar daji a tsakanin magoya bayan labari mafi ƙarfi.

Shari'ar Josie azurfa Abin mamaki ne musamman domin da litattafai biyu kacal littattafansa suna aiki a lokaci ɗaya a ƙasarsa ta Amurka da sauran ƙasashen duniya. Irin wannan dole ne ya zama matakin amincewa a kasuwa don yin kwafin wallafe-wallafe a nan da can tare da tabbacin hits a kowane fanni.

Abin da ya bambanta Littattafan Josie Silver? Wataƙila wata alama ce ta tsohuwar soyayya, tare da wannan hanzarin haɓakawa wanda ke mamaye zuciya. Hasashen kaddara, na abin da zai iya kasancewa kuma yana gab da ɓacewa har abada. Babu wani abin da ya fi sha’awa fiye da jin daɗin rayuwa. Azurfa tana wasa tare da hakan don tsayar da haruffansa a tsakiyar mahaukaciyar guguwa. Kuma a ƙarshe ya ƙare yana jan masu karatunsa don sanya su a cikin waccan cibiyar inda babu wani abu sai dai a bari kuma a amince da sa'ar fitowa lafiya ...

Littattafan da Josie Silver ya ba da shawarar

Wata rana a watan Disamba

Abin da aka fada. Abubuwa na ban mamaki suna faruwa lokacin da ba ma tsammanin su. Ko kuma aƙalla wannan shine farkon inda adabin Silver ya fitar da mu daga tedium kamar yadda adabi kawai zai iya. Rikicin motsin rai yana tafe mana yayin da muke shiga batun. Tambaya mai mahimmanci a cikin wannan nau'in labarin shine samun saukin tausayawa, wanda ke sanya mu ƙarƙashin fata na kowane mutum, don ƙarasa jefa kanmu cikin al'amuran soyayya kamar yadda ba a gan su ba daga tatsuniyoyin sarakuna da sarakuna da suka cika da ƙarfi. .

Laurie ba ta yarda da soyayya ba a farkon gani. Yana tsammanin fina -finai abu ɗaya ne kuma ainihin rayuwa wani abu ne. Koyaya, wata rana a cikin Disamba, kallonsa ya sadu da na baƙo ta tagar motar bas. Sihirin ya taso kuma Laurie ta faɗi cikin hauka, amma bas ɗin ya fara kuma ya ci gaba da tafiya ta kan titunan kankara na London.

Ta tabbata cewa shi ne mutumin rayuwar ta, amma ba ta san inda za ta same shi ba. Bayan shekara guda, babbar kawarta Sarah ta gabatar da ita ga Jack, sabon saurayinta, wanda take matukar kauna. Kuma a, shi ne: yaron daga bas. Laurie ta yanke shawarar manta da shi, amma idan kaddara tana da wasu tsare -tsare?

Wata rana a watan Disamba

Rayuwa biyu ga Lydia

Yana da kyau cewa kowane sabon labari yana farawa daga sabbin yanayi don kula da wannan tasirin abin so na farko. Ana iya ƙidaya adadin litattafan azurfa guda biyu da ɗan ƙaddara (...aya ..., biyu ...) makirci mai kyau.

Rayuwar Lydia ta juye yayin da Freddie, abokin rayuwarta da abokin aikinta sama da shekaru goma, ya mutu. Lydia ta san cewa Freddie zai so ta ci gaba da rayuwa har abada, don haka tare da taimakon babban abokinta, Jonah, da 'yar uwarta, Elle, ta yanke shawarar sake buɗe wa duniya (kuma wataƙila ƙauna).

Amma sai wani abin mamaki ya faru: Lydia tana da damar komawa ta ci gaba da zama tare da Freddie. Zaɓin yana da sauƙi, amma idan a cikin sabuwar rayuwar ku akwai wanda shima yana son ku a gefen sa? Lydia dole ta zabi tsakanin rayuka biyu, tsakanin so biyu; tsakanin tserewa daga zafin rashi ko rungumar sabbin damar da kaddara ke bayarwa don sake samun farin ciki.

kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.