Bitna ƙarƙashin Seoul Sky, na Le Clézio

Bitna ƙarƙashin sararin Seoul
Akwai shi anan

Rayuwa asiri ce da ta ƙunshi ɓoyayyen ƙwaƙwalwa da tsinkayen fatalwa na makomar wanda asalin sa shine ƙarshen komai. Jean-Marie Le Clezio mai ɗaukar hoto ne na rayuwar da aka mai da hankali a cikin haruffansa waɗanda aka ƙaddara don buɗe komai daga almara wanda kowane salo zai yiwu, wanda ya ƙunshi abun ciki na yau da kullun, dabarun yau da kullun, game da halin da ke jiran amsoshi a ɗaya gefen madubi lokacin da muka kasance cikin nutsuwa cikin duban tunanin mu.

Don lokacin wannan Labarin Bitna ƙarƙashin sararin samaniyar Seoul, Muna hango duniyar musamman ta Bitna wacce ta isa babban birni na Seoul, babban birnin Seoul, mai kirki, mai ƙasƙantar da kai ga duniyarmu ta yamma, amma a ƙarshe tagwaye tare da arewacin irin wannan taurin kai da barazana. Tafiya zuwa babban birnin ba hanya ce mai sauƙi ba. Ita 'yar ƙanwa ce da aka ƙara cikin tafiya don sauran dangin da suka haɗa kai ta haɗin kai kai tsaye wanda Bitna kawai zai iya ɗaukar yanayin bautar.

Matashi amma ƙaddara. Bitna ba ta yarda da abubuwan da gogaggen inna ke nunawa ba kuma tana fitar da ƙaddarar da ba ta da tabbas ga macen da ta kusan yaro a cikin gari mai iya lalata komai, daga mulki har zuwa ƙuruciya. Sa'ar al'amarin shine Bitna ta sami Cho, tsohon mai siyar da littattafai wanda ke maraba da ita don takamaiman aikin rayar da Salomé, yarinya wacce kawai tare da wani saurayi har yanzu tana iya sake jin cewa akwai rayuwa daga mafi ƙarancin iyakokin ta.

Ba da daɗewa ba Salomé ta gano cewa tare da Bitna da labarinta za ta iya barin jikinta ta yi tafiya, ta gudu, har ma da son sauran mutanen da ke zaune tare da ita a sabbin duniyoyin da ba a taɓa tsammani ba. Triangle tsakanin Bitna, Salomé da Cho yana rufe sararin magnetic tsakanin kusoshinsa. Kowane haruffan yana nuna mana hangen nesa na duniya daga zafi, kasawa, buƙata da tuƙi don tsira duk da komai.

Tare da daidaituwa tare da yankin gabas, an gabatar mana da makomar haruffan haruffa uku a matsayin wani abin asiri wanda ke motsawa tsakanin saitunan almara da 'yan matan suka raba zuwa ga burin canza gaskiya wanda zai iya warkar da raunin Mr. Cho, yana ɗokin iyalinsa, wanda ke cikin waccan arewacin ƙasar da ta zama babban wanda aka kashe a yakin duniya na biyu wanda har yanzu ke raba rayuka a yau.

Babban rikice -rikicen ko abubuwan da suka samo asali na siyasa suna haɗa sabani, misalai, alƙawarin rarrabuwa da nisantawa. Nobel Le Clézio ta yi magana game da waɗannan matsanancin rawar da aka buga a cikin labari tare da harshe mai sauƙi da ƙarfi a lokaci guda wanda ke tayar da damuwar ɗan adam mai zurfi.

Yanzu zaku iya siyan littafin "Bitna ƙarƙashin sararin samaniyar Seoul", na Jean-Marie Le Clézio, anan:

Bitna ƙarƙashin sararin Seoul
Akwai shi anan
5 / 5 - (8 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.