Mafi kyawun littattafai 3 na María Hesse

A koyaushe ina samun aikin mai zane mai ban sha'awa don neman mafi kyawun hotuna don littafin na yanzu. Domin da zarar ya tattara tunaninsa bayan karantawa, yana gamawa ya tayar da hasashen da ke lalata har abin da mahaliccin labari ya yi tunaninsa. Na faɗi wannan daga gogewa tawa saboda saboda wasu daga cikin littafina kamar Tatsuniyoyin da aka rasa ko wasu.

A cikin hali na Mariya Hesse Da alama akasin haka ne, ra'ayin cewa hoto yana da darajar kalmomi dubu da aka ɗauka zuwa iyakar maganarsa. A littafin hoto Zai iya zama mai ƙarfi, motsi, damuwa, ko farin ciki kamar mafi yawan ƙididdigar ƙididdiga. Kuma Hesse yana gab da nuna ta ta manyan ayyuka.

Mafi shahara a duniya shahararre ko kuma rayayyun rayuka a fagen halitta. Mafi yawan wakilai da fitattun al'adunmu sun yi yawo kuma bari wannan marubucin ya ƙaddara ya kwatanta su tare da ƙaddarar su don kwatanta rayuka tare da nakasarsu, ƙazantacciyar ƙazantarsu da fara'arsu, a cikin salon Dorian Grey cewa kowane hali da sauran mutanen duniya ke yi wa ibada yana fakewa cikin sirri ...

Manyan littattafan da aka ba da shawarar María Hesse

Marilyn: Tarihin Rayuwa

Tare da wucewar lokaci, duk gefuna na Marilyn sun juya totem sun bayyana. Icon na sensuality amma kuma na frivolity, na wani mufuradi feminism sadaukar da m dalilin da melancholic mika wuya na sirri ga hoton. Daga nan, María Hesse ke da alhakin dawo da kyawawan kyawawan mata a zahiri. Na mutumin da, ta hanyar duba zurfin ɗalibansa, mutum zai iya gano ramin da ya daidaita komai, wanda ya daraja kyautar tare da hukunci.

Ya kasance ɗaya daga cikin manyan gumakan ƙarni na XNUMX, mashahurin fuskar kowane lokaci. Jama'a gabaɗaya sun ƙaunace ta, da masu shirya fina -finai, marubuta ko kuma shugaban Amurka da kansa. Koyaya, ta mutu ita kaɗai kuma ta yi rashin fahimta tana da shekaru talatin da shida. Wanene ainihin Norma Jeane Baker? Shahararriyar yar wasan kwaikwayo da aka sani a tarihin fim, alamar jima'i na duk zamanin, babban abin ƙirar mai wayo ya ɓoye mutumin da har yanzu ba a san shi ba.

Bayan sanya zukatan Frida Kahlo da David Bowie sun yi fure, sun gano mafi yawan ɗan adam, María Hesse ta sa ruhun Marilyn Monroe ya yi fure, macen da, kamar yawancin mutanen zamanin ta, ta busa duk canons kuma ta cancanci a tuna da su. , yau fiye da kowane lokaci, don gwaninta, hankalinta, hankalinta da shingayen da ta fasa.

Marilyn, biography. Da María Hesse

Bowie: Tarihin Rayuwa

Yana da sha'awar yadda María Hesse ta riga ta nuna a cikin taken tarihin rayuwarta wani muhimmin al'amari na kowane mai tarihin rayuwa. Wannan Biography ne, ba biography. Domin tabbas babu wanda ya taba sanin gaskiyar halin. Kuma halin da kansa yana iya ma tsara al'amuran rayuwarsa. A cikin mafi munin yanayi, halin da ya nutse cikin tashin hankali, juyin juya hali ko na sufanci tsakanin ɗaukaka na iya tunawa da ƙuruciyar shekarun da suka wuce, kuma wannan ba ƙari ba ne ...

Bowie shine babban. Kimanin rayuka dari biyar ne ke tare da tatsuniyarsa. David Bowie ya fi mawaƙa wanda ya sayar da rikodin miliyan ɗari da talatin da shida, fiye da ɗan wasan kwaikwayo wanda ya gwada da salo iri-iri da bayyana al'adun pop. Kamar yadda marubucin tarihinsa David Buckley ya ce, "ya canza rayuwa fiye da kowane mutum na jama'a." Tare da rikice -rikicen sa na canzawa, Ziggy Stardust, da waƙoƙi kamar "Starman" ko "Space Oddity," ya ƙi ƙa'idodin kiɗa kuma ya zama alama ga tsararrakin sa kuma abin nuni ga tsararraki na yanzu da na gaba.

Dogon aikinsa na fasaha yana da alaƙa da tarihin rayuwarsa. Wannan littafin ya shiga cikin dukkan fannoni na rayuwarsa, abubuwan al'ajabi da tarihinsa. Kamar hieroglyph, Bowie wani sirri ne da dukkan mu muke son fallasawa, kuma babu wanda ya fi María Hesse, marubucin abin mamaki na Frida, don gudanar da wannan ƙalubalen. A yau Bowie ya ci gaba da burgewa fiye da kowane lokaci.

Bowie. Biography

Frida Kahlo. Tarihin rayuwa

Duk abin da ya rage mana shine kuruciya. Ƙirƙirar ƙuruciya ce, kiɗa da sinima ƙuruciya ce. Waƙar ƙuruciya ce cike da sha'awar waɗanda ba za a iya samu ba. Tare da wannan littafin tarihin rayuwar farko na mai zane, wanda marubucin ya bayyana sha'awarta, ko da ta hanyar da ta fuskanci aikinta, María Hesse ta buɗe kanta ga duniya ta hanyar ba da labari daga mahangar mahimman haruffa waɗanda ke ba da shaida. duniya. daga aikinsa.

Frida ta fi zafi da baƙin ciki. Ta so ta kasance mai gaskiya ga girman halinta kuma ta zama mai fasaha. Zanensa biki ne, launi, jini da rayuwa. Ta kasance mayaƙi wanda ya yanke shawarar ɗaukar duniya don kwalliya da mace mai sha'awar da ba ta gamsu da kasancewa cikin inuwar babban soyayyar ta ba, mai zane Diego Rivera. Frida ta yanke shawarar rayuwa da ƙarfi, duka masifar da farin cikin da wanzuwar ta kawo mata. An yi wahayi zuwa gare shi ta abubuwan gogewar mai zanen Mexico, wannan littafin yana ba da kyakkyawar tafiya ta rayuwarta da aikinta.

Frida Kahlo. Tarihin rayuwa
kudin post

Sharhi 2 akan "Littattafai 3 mafi kyau na María Hesse"

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.