3 mafi kyawun littattafai daga Diana Gabaldon

Gaskiyar cewa labarin almara, wanda aka fahimta azaman nau'in da zai iya dacewa da wasu abubuwan kamar romanticism ko ma almarar kimiyya, mafi yawan marubutan mata sun kusanto su, yana ba da yawa yin tunani game da wannan ƙwararren ɓangaren haɓaka a cikin yanayin su.

Saboda daidaituwa ne cewa manyan matsayi na tallace -tallace na litattafan tarihi da aka haɗa tare da kowane nau'in suna riƙe da su Anne jacobs, Nora Roberts, Lucinda riley, Maria Dueñas ko mallaka Diana Gabaldon, wanda a yau za mu kawo shi wannan fili.

Dangane da mai ba da labari na Amurka Diana Gabaldon muna ɗaya daga cikin mafi girman madaidaicin roƙon da aka ambata a sama. Domin idan muka mai da hankali kawai akan wannan tushe na tarihin tarihi, bisa ga ƙimar sa zamu sami sagas masu fadi sosai game da wurare daban -daban da shawarwari masu canzawa sosai.

El Dandalin Diana Gabaldon ga wannan sci-fi mai taushi, wanda ya dace daidai da kowane makirci kuma yana gayyatar mu don hasashe daga abubuwan da muka kasance, yana É—aya daga cikin abubuwan da suka fi kama ni.

Tabbas, a matsayin abubuwan da ke gudana yanzu na umurnin masana'antar bugawa. Mun kuma gano a Diana wasu binciken farko game da wannan nau'in baƙar fata wanda ke ƙarewa a kowane lokaci kowane marubuci daga kowane fanni.

Manyan littattafan da aka ba da shawarar 3 ta Diana Gabaldon

Waje

Tare da wannan littafin an haife shi ɗaya daga cikin sagas mafi nasara, zan yi ƙarfin gwiwa in faɗi cewa duk nau'in mafi yawan almara na tarihin kasuwanci (tare da yafewa Ken follet), "Outlander".

Koren gandun daji na Scotland, manyan duwatsunsa a cikin yaƙi na yau da kullun tare da teku daga inda hazo ke fitowa. Bayan 'yan kwanaki shiru bayan Turai a ƙarshe ta ci Hitler. Claire tana jin daɗin farin ciki cewa komai ya ƙare saboda haka yanayin zaman lafiya tare da ƙaunarta. Amma, kamar yadda ya faru da San Virila lokacin da take yawo cikin duwatsu, budurwar ta rasa sani a wani wuri na musamman na wahayi na Celtic.

Lokacin da ta zo, duniya ta ruguje a cikin wani zamani da ba ta cikinta. Daga karni na 1734 zuwa XNUMX, fassarar ta kai ta zuwa lokacin da dole ne ta daidaita kanta, aƙalla, ci gaba da rayuwa don neman dawowar kwanakin ta.

A wannan shekarar ce kawai 1734 ya ba ta mamaki ta hanyoyi da dama da ba za ta taba zato ba. A kowane bangare na bakin kofa, rayuwa dole ta ci gaba da tafiya, kamar koyaushe, tare da ƙananan labaru na ciki waɗanda ke cike da sha'awar ɗan adam waɗanda ke jagorantar mu zuwa ga duk ƙarshen ƙarshen.

Daga waje, Gabaldon

Ganga na kaka

Kashi na huɗu na Outlander saga ya riga ya kafa makircin madubi tsakanin 'yan kwanaki da ke ci gaba a tsakiyar ƙarni na XNUMX, inda Brianna,' yar Claire ke zaune, da karni na XNUMX inda Claire da kanta tare da ƙaunataccen Jamie ke neman makomarsu tare da irin wannan fa'idar cewa sanin abin da zai iya faruwa a wannan sararin kamar yadda ya gabata kamar yadda suka ƙaunace su zai iya ba su.

Amurka ta bayyana a sararin sama a matsayin mafi kyawun zaɓi kuma a nan ne aka shigar da duka biyun. Har sai Brianna, a wancan gefen, ta fahimci cewa iyayenta na iya fuskantar haɗarin rayuwa. Ta yaya ba za ku ɗauki mataki ba idan ya zo ga rayuwar ƙaunatattunku?

Zuwan Brianna a baya yana kawo sabon haÉ—arin da ba da daÉ—ewa ba za ta gani. Amma da kwakkwarar manufa ta nemo iyayenta da kawo su cikin aminci, babu abin da zai hana ta sai ta yi kokari.

Ganga na kaka

Kama a lokaci

Kamar yadda kuke gani, Ina yin tsalle kan wasu litattafan labarai ko wasu da ke manne da abin da ke gare ni yana wakiltar mafi girman ƙimar da aka gabatar.

Saboda wannan labari, kasancewa kashi na biyu na "Outlander" yana da kyau amma ba shi da ƙarfi kamar Drums na kaka. Duk da haka, ɗokin sanin ƙarin game da Claire da zarar kasadar ta fara, tana tsammanin ci gaba mai sauri tsakanin shafuka.

Ita, Claire ta jajirce na ɗan wani lokaci da ba ta jin daɗin cikawa. Halin ɗabi'arsa, tsakanin tsaunukan shekaru dubu na wannan yankin na Scotland inda ya ƙaura a tafiyarsa, ya dace da buƙatar gamuwa da waɗancan tsoffin abubuwan tunawa.

Furta duk sha’awoyin da kuka ji a ɗaya gefen jirgin na wucin gadi kamar aikin da ba zai yiwu ba. Amma a wasu lokuta da alama kamar ta makale a wannan lokacin nata kuma ba sosai a cikin wannan wanda ta motsa ta cikin tafiya.

Yayin da sirrinta ke cikin aminci, tana gudanar da bincike tare da 'yarta Brianna da saurayinta Roger. Bincike wanda a ƙarshe kowa zai shiga cikin wani kasada mai kayatarwa.

Kama a lokaci
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.